• Hỗ trợ trực tuyến 
    Phụ trách quản lý
    Chat Yahoo Mr An
    avatar
      0988.097.646
      an_cntt@adcomputer.vn
    Kinh Doanh Phân phối
    Chat Yahoo Mr Minh Trung

    avatar
      0985.135.533
      kinhdoanhad@gmail.com

    Kinh Doanh Phân phối
    Chat Yahoo Mr Hiệp
    avatar
      0904.776.722
     
    Kinh Doanh Phân phối
    Chat Yahoo Mr Tuân
    avatar
      0987.039.135
      tuanbq82@gmail.com
    Kinh Doanh Phân phối
    Chat Yahoo Mr Công
    avatar
      0974.196.796
      thecong021287@gmail.com
    Kinh Doanh phân phối
    Chat Yahoo Mr Quang
    avatar
      0982.869.102
      quang.kd6@gmail.com
    PT dự án
    Chat Yahoo Ms Dung
    avatar
      0987.039.135
     phuongdungad@gmail.com
    Bảo Hành 1
    Chat Yahoo Mr Hoàng Long
    avatar
      0943.189.980
     
    Bảo Hành2
    Chat Yahoo Ms Phương
    avatar
      090.218.5566
     
    Kinh Doanh Phân phối
    Chat Yahoo Mr Trần Trung
    avatar
      0904.319.979
     
    Kinh Doanh Phân phối
    Chat Yahoo Ms Phương
    avatar
      0974.423.823
     
    Kinh Doanh Phân phối
    Chat Yahoo Mr Luận
    avatar
      0983.238.383
     
    Kinh Doanh Phân phối
    Chat Yahoo Ms Vân Anh
    avatar
      0917.550.889
     
  • Tin tức nổi bật

    Sản phẩmThiết bị mạng Bộ chuyển đổi quang điện TP-LINK MC110CS

    Lựa chọn

    Bộ chuyển đổi quang điện TP-LINK MC110CS

    570.000₫
    Mã số sản phẩm :
    Kho hàng :
    Còn hàng
    Giao hàng :

    - Miễn phí giao hàng nội thành Hà Nội

    - Miễn phí lắp đặt nội thành Hà Nội

    - Nhận giao hàng và lắp đặt các ngày từ thứ 2 đến thứ 7

    Chuẩn và Giao thức IEEE 802.3, IEEE 802.3u, IEEE 802.3x
    Tính năng cơ bản Chế độ chuyển hai chiều một nửa/đầy đủ cho cổng FX
    Toàn quyền kiểm soát lưu lượng kép (IEEE 802.3x)
    Kiểm soát lưu lượng một nữa theo hai chiều(áp lực ngược)
    Mở rộng cáp khoảng cách lên đến 20km
     
    Ports 1 x cổng 100M SC/UPC 
    1 x cổng 100M RJ45 (tự động MDI/MDIX)
    Wave Length 1310nm
    Network Media 10BASE-T Cáp UTP loại 3,4,5 (tối đa 100m)
    EIA/TIA-568 100Ω STP ( tối đa 100m)
    Network Media 100BASE-T Cáp UTP loại 5,5e (tối đa 100m)
    EIA/TIA-568 100Ω STP (tối đa 100m)
    Network Media 100BASE-FX Cáp quang chế độ đơn
    LED Indicators PWR, Link/Act
    Kích thước (R*D*C) 3.7*2.9*1.1 in. (94.5*73.0*27.0 mm)
    Power Supply Cung cấp điện bên ngoài
    Max Power Consumption 2.4W
    Safety & Emission FCC, CE, RoHS
    Môi trường Nhiệt độ hoạt động: 0℃~40 ℃ (32 ℉~104℉)
    Nhiệt độ lưu trữ: -40℃~70 ℃ (-40 ℉~158℉)
    Độ ẩm hoạt động: 10%~90% không ngưng tụ
    Độ ẩm lưu trữ: 5%~90% không ngưng tụ

    Đặc tính sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện TP-LINK MC110CS

    • Thương hiệu

      TP-Link

    • SKU

      245702090_VNAMZ-315193806

    • Dòng sản phẩm

      Bộ chuyển đổi quang điện

    • Loại bảo hành

      Bằng Phiếu bảo hành và Hóa đơn

    • Thời gian bảo hành

      3 năm

    Sản phẩm liên quan