TP-LINK MC210CS – BỘ CHUYỂN ĐỔI RJ45 1000MBPS SANG SC SINGLE-MODE 1000MBPS

Mã Sản Phẩm: Đang cập nhật

✔ Có hàng

Mô tả

TP-LINK MC210CS
  • 1 Cổng RJ45 10/100/1000Mbps Auto-Negotiation hỗ trợ Auto-MDI/MDIX
  • Tương thích với chuẩn IEEE 802.3ab và IEEE 802.3z
  • Mở rộng khoảng cách cáp quang lên tới 15km
Xem thêm
Giá niêm yết
1.000.000 
Giá khuyến mại
875.000  [Giá đã có VAT]
ĐẶT HÀNG NGAY
Nhanh chóng thuận tiện
MUA TRẢ GÓP
Thủ tục đơn giản

Cam kết sản phẩm Chính hãng 100% , nếu bạn phát hiện hàng giả ADComputer bồi thường gấp đôi. Áp dụng cho toàn bộ sản phẩm. Xem kiểm tra thông tin chính sách đổi trả hàng

Sản phẩm tương tự

Về sản phẩm

Thông tin chi tiết

TP-LINK MC210CS – Bộ Chuyển Đổi RJ45 1000Mbps Sang SC Single-Mode 1000Mbps

TP-LINK MC210CS
TP-LINK MC210CS

TP Link MC210CS – Bộ Chuyển Đổi RJ45 1000Mbps Sang SC Single-Mode 1000Mbps là một bộ chuyển đổi quang điện được thiết kế để chuyển đổi các phương tiện truyền thông 1000BASE-FX/LH cáp quang sang 1000BASE-T cáp đồng và ngược lại. MC210CS là thiết kế để sử dụng với cáp quang chế độ single-mode dùng trong kiểu kết nối SC-type.

Thông tin sản phẩm

Thiết kế hiện đại

Thiết kế theo chuẩn IEEE 802.3z 1000 Base-TX/LH. MC210CS là thiết kế để sử dụng với cáp quang chế độ single-mode dùng trong kiểu kết nối SC-type. MC210CS hỗ trợ đặc tính tia laser bước sóng dài(LX) khi tốc độ chuyển tiếp dây dẫn đầy đủ. Làm việc ở bước sóng 1310nm ở cả truyền và nhận dữ liệu.

Khả năng truyền tải lớn

TP Link MC210CS – Bộ Chuyển Đổi RJ45 1000Mbps Sang SC Single-Mode 1000Mbps sẽ truyền tải như cáp quang với với khoảng cách rất lớn, nếu sử dụng cáp quang ở chế độ single-mode có thể lên tới khoảng cách 15km.

TP-LINK MC210CS
TP-LINK MC210CS

Khả năng sử dụng độc lập

TP Link MC210CS có khả năng sử dụng độc lập (không yêu cầu các bộ phận chủ yếu khác) hoặc với bộ khung của hệ thống TP-LINK´s 19 inch, tự động MDI/MDI-X cho cổng TX, tự động điều chỉnh chế độ duplex trên cổng TX và thể hiện trạng thái bảng điều khiển phía trước các đèn LED.

Thông số kỹ thuật

– Chuẩn kết nối: IEEE 802.3ab, IEEE 802.3z, IEEE 802.3x

– Tương thích với các chuẩn IEEE 802.3ab và IEEE 802z

– Cổng: 1 1000M SC/UPC port, 1 1000M RJ45 port (Auto MDI/MDIX).

* Giá sản phẩm trên Tiki đã bao gồm thuế theo luật hiện hành. Tuy nhiên tuỳ vào từng loại sản phẩm hoặc phương thức, địa chỉ giao hàng mà có thể phát sinh thêm chi phí khác như phí vận chuyển, phụ phí hàng cồng kềnh, ..

Bạn có biết công ty nào bán sản phẩm TP-LINK MC210CS uy ín giá rẻ không?

Nếu bạn chưa có, hãy đến với Công ty ADcomputer của chúng tôi!!! Với hơn 10 năm hoạt động và tiêu chí chính hãng,uy tín và giá thành vô cùng hợp lý sẽ khiến bạn yên tâm để đồng hành cùng chúng tôi!

Bên cạnh đó chúng tôi còn bán rất nhiều sản phẩm chất lượng khác có thể bạn sẽ hứng thú qua đường link bên dưới này bạn nhé!

—>>>>>>>> ADCOMPUTER

Chúng tôi chân thành cảm ơn bạn đã đồng hành cùng công ty chúng tôi.Chúc bạn có một ngày học tập và làm việc hiệu quả!

 

 

 

 

 

 

Thông tin cơ bản

TP-LINK MC210CS

  • 1 Cổng RJ45 10/100/1000Mbps Auto-Negotiation hỗ trợ Auto-MDI/MDIX
  • Tương thích với chuẩn IEEE 802.3ab và IEEE 802.3z
  • Mở rộng khoảng cách cáp quang lên tới 15km

Chấm điểm & Đánh giá từ người mua

Review TP-LINK MC210CS – BỘ CHUYỂN ĐỔI RJ45 1000MBPS SANG SC SINGLE-MODE 1000MBPS

5 0
4 0
3 0
2 0
1 0
Đánh giá TP-LINK MC210CS – BỘ CHUYỂN ĐỔI RJ45 1000MBPS SANG SC SINGLE-MODE 1000MBPS
Gửi ảnh thực tế
0 ký tự (Tối thiểu 10)
    +

    Lưu ý: để đánh giá được phê duyệt, vui lòng tham khảo Privacy Policy

    Chưa có đánh giá nào.