• Hỗ trợ trực tuyến 
    Phụ trách quản lý
    Chat Yahoo Mr An
    avatar
      0988.097.646
      an_cntt@adcomputer.vn
    Kinh Doanh Phân phối
    Chat Yahoo Mr Minh Trung

    avatar
      0985.135.533
      kinhdoanhad@gmail.com

    Kinh Doanh Phân phối
    Chat Yahoo Mr Hiệp
    avatar
      0904.776.722
     
    Kinh Doanh Phân phối
    Chat Yahoo Mr Tuân
    avatar
      0987.039.135
      tuanbq82@gmail.com
    Kinh Doanh Phân phối
    Chat Yahoo Mr Công
    avatar
      0974.196.796
      thecong021287@gmail.com
    Kinh Doanh phân phối
    Chat Yahoo Mr Quang
    avatar
      0982.869.102
      quang.kd6@gmail.com
    PT dự án
    Chat Yahoo Ms Dung
    avatar
      0987.039.135
     phuongdungad@gmail.com
    Bảo Hành 1
    Chat Yahoo Mr Hoàng Long
    avatar
      0943.189.980
     
    Bảo Hành2
    Chat Yahoo Ms Phương
    avatar
      090.218.5566
     
    Kinh Doanh Phân phối
    Chat Yahoo Mr Trần Trung
    avatar
      0904.319.979
     
    Kinh Doanh Phân phối
    Chat Yahoo Ms Phương
    avatar
      0974.423.823
     
    Kinh Doanh Phân phối
    Chat Yahoo Mr Luận
    avatar
      0983.238.383
     
    Kinh Doanh Phân phối
    Chat Yahoo Ms Vân Anh
    avatar
      0917.550.889
     
  • Tin tức nổi bật

    Sản phẩmThiết bị mạng TP-Link MC210CS - Bộ Chuyển Đổi RJ45 1000Mbps Sang SC Single-Mode 1000Mbps

    Lựa chọn

    TP-Link MC210CS - Bộ Chuyển Đổi RJ45 1000Mbps Sang SC Single-Mode 1000Mbps

    849.000₫
    Mã số sản phẩm :
    Kho hàng :
    Còn hàng
    Giao hàng :

    - Miễn phí giao hàng nội thành Hà Nội

    - Miễn phí lắp đặt nội thành Hà Nội

    - Nhận giao hàng và lắp đặt các ngày từ thứ 2 đến thứ 7

    TP Link MC210CS - Bộ Chuyển Đổi RJ45 1000Mbps Sang SC Single-Mode 1000Mbps

    TP Link MC210CS - Bộ Chuyển Đổi RJ45 1000Mbps Sang SC Single-Mode 1000Mbps là một bộ chuyển đổi quang điện được thiết kế để chuyển đổi các phương tiện truyền thông 1000BASE-FX/LH cáp quang sang 1000BASE-T cáp đồng và ngược lại. MC210CS là thiết kế để sử dụng với cáp quang chế độ single-mode dùng trong kiểu kết nối SC-type.

    TP Link MC210CS - Bộ Chuyển Đổi RJ45 1000Mbps Sang SC Single-Mode 1000Mbps

    Thông tin sản phẩm

    Thiết kế hiện đại

    Thiết kế theo chuẩn IEEE 802.3z 1000 Base-TX/LH. MC210CS là thiết kế để sử dụng với cáp quang chế độ single-mode dùng trong kiểu kết nối SC-type. MC210CS hỗ trợ đặc tính tia laser bước sóng dài(LX) khi tốc độ chuyển tiếp dây dẫn đầy đủ. Làm việc ở bước sóng 1310nm ở cả truyền và nhận dữ liệu.

    Khả năng truyền tải lớn

    TP Link MC210CS - Bộ Chuyển Đổi RJ45 1000Mbps Sang SC Single-Mode 1000Mbps sẽ truyền tải như cáp quang với với khoảng cách rất lớn, nếu sử dụng cáp quang ở chế độ single-mode có thể lên tới khoảng cách 15km.

    Khả năng sử dụng độc lập

    TP Link MC210CS có khả năng sử dụng độc lập (không yêu cầu các bộ phận chủ yếu khác) hoặc với bộ khung của hệ thống TP-LINK´s 19 inch, tự động MDI/MDI-X cho cổng TX, tự động điều chỉnh chế độ duplex trên cổng TX và thể hiện trạng thái bảng điều khiển phía trước các đèn LED.

    Thông số kỹ thuật

    - Chuẩn kết nối: IEEE 802.3ab, IEEE 802.3z, IEEE 802.3x

    - Tương thích với các chuẩn IEEE 802.3ab và IEEE 802z

    - Cổng: 1 1000M SC/UPC port, 1 1000M RJ45 port (Auto MDI/MDIX).

    * Giá sản phẩm trên Tiki đã bao gồm thuế theo luật hiện hành. Tuy nhiên tuỳ vào từng loại sản phẩm hoặc phương thức, địa chỉ giao hàng mà có thể phát sinh thêm chi phí khác như phí vận chuyển, phụ phí hàng cồng kềnh, ..

    Sản phẩm liên quan