T1700G-28TQ

06/01/2020, 15:10
by adcomputer 06/01/2020, 15:10

Tính năng của T1700G-28TQ

  • Xếp chồng vật lý thực sự hỗ trợ lên đến 6 đơn vị và băng thông hai chiều 40Gbps cho khả năng mở rộng cao và dự phòng hiệu quả
  • Các cổng SFP + 10G để xếp chồng và / hoặc đường lên, cung cấp hỗ trợ cho các ứng dụng băng thông cao để giảm tắc nghẽn và truyền dữ liệu trơn tru
  • Tính năng L2 +, Định tuyến tĩnh giúp định tuyến lưu lượng truy cập nội bộ để sử dụng hiệu quả hơn các tài nguyên mạng
  • Các tính năng bảo mật nâng cao bao gồm IP-MAC-Port Binding, ACL, Port Security, DoS Defend, Storm Control, DHCP Snooping, 802.1X và Radius xác thực
  • Hỗ trợ IPv6 cung cấp khả năng xếp chồng IPv4 / IPv6 kép, theo dõi MLD và phát hiện hàng xóm IPv6
  • Các chế độ được quản lý WEB / CLI, SNMP, RMON và quản lý hình ảnh kép
T1700G-28TQ
T1700G-28TQ

Thông số của T1700G-28TQ

Tiêu chuẩn và giao thức IEEE 802.3i, IEEE 802.3u, IEEE 802.3ab, IEEE802.3z, IEEE 802.3ae, IEEE 802.3ad, IEEE 802.3x, IEEE 802.1d, IEEE 802.1s, IEEE 802.1w, IEEE 802.1q, IEEE 802.1x, IEEE 802.1 p
Giao diện 24 Cổng 10/10 / 1000Mbps
4 SFP 10G cố định + Slots
Phương tiên mạng truyền thông 10BASE-T: UTP loại 3, 4, 5 cáp (100m tối đa)
100BASE-TX / 1000Base-T: UTP loại 5, 5e hoặc cao hơn cáp (100m tối đa)
1000BASE-X: MMF, SMF
10GBASE-LR
10GBASE-SR
Số lượng quạt Không quạt
Cung cấp năng lượng 100-240V, 50 / 60Hz
Sự tiêu thụ năng lượng 21,8W
Cân nặng 2,8kg
Kích thước (W x D x H) 17,32 * 7.1 * 1,73 in. (440 * 180 * 44 mm)
Gắn kết Giá đỡ
Tiêu thụ điện tối đa 21,8W (220 V / 50Hz)
Tản nhiệt tối đa 74,38 BTU / giờ
CÂU CHUYỆN VẬT LÝ
SFP + thu phát và cáp đồng gắn trực tiếp (DAC) TXM431-SR
TXM432-LR
TXC432-CU1M
TXC432-CU3M
Số lượng tối đa các cổng xếp chồng có thể cài đặt 2 SFP +
Số đơn vị trên mỗi ngăn xếp Lên đến 6 chiếc
Tốc độ xếp chồng (mỗi cổng) 20Gbps (Full-duplex)
HIỆU SUẤT
Chuyển đổi công suất Lên đến 128Gbps cho một chuyển đổi độc lập
Tốc độ chuyển tiếp gói Lên đến 95,2Mpps cho một công tắc độc lập
Bảng địa chỉ MAC 16K
Bộ nhớ đệm gói 1,5 MB
Khung Jumbo 9KB
Số lượng tuyến tĩnh 32 IPv4
Số lượng giao diện IP 16
T1700G-28TQ
T1700G-28TQ
CÁC TÍNH NĂNG CỦA PHẦN MỀM
Chất lượng dịch vụ Hỗ trợ ưu tiên CoS / DSCP 802.1p
Hỗ trợ 8 hàng đợi ưu tiên
Lập lịch xếp hàng: SP, WRR, SP + WRR
Cổng / Tốc độ dựa trên luồng giới hạn
IPv6 QoS
Thoại Vlan
Tính năng L2 và L2 + Static Routing
DHCP Relay
IGMP Snooping V1 / V2 / V3
802.3ad LACP (Lên đến 14 nhóm tập hợp, chứa 8 cổng cho mỗi nhóm)
Spanning Tree STP / RSTP / MSTP
BPDU Filtering / Guard
TC / Root Bảo vệ
phát hiện Loopback
802.3x Flow Control
LLDP, LLDP-MED
Vlan Hỗ trợ đồng thời tối đa 4K Vlan (trong số 4K Vlan ID)
Vlan dựa trên giao thức MAC / Giao thức
Danh sách điều khiển truy cập Lọc gói L2 ~ L4 dựa trên địa chỉ MAC nguồn và đích, địa chỉ IP, cổng TCP / UDP
IPv6 ACL
Bảo vệ Bảo mật cổng AAA
DHCP Snooping
IP-MAC-Port Binding
Kiểm tra ARP
802.1x và Xác thực bán kính
SSH v1 / v2
SSL v3 / TLSv1
Broadcast / Multicast / Unknown-unicast Storm Control
Dos Defend
IPv6 Ngăn xếp kép IPv4 / IPv6
Phát hiện đa phát lắng nghe (MLD)
Phát hiện ra hàng xóm IPv6 (ND) Phát hiện
đơn vị truyền phát tối đa (MTU)
Giao thức điều khiển Internet (ICMP) phiên bản 6
TCPv6 / UDPv6
Ứng dụng IPv6 DHCPv6 Máy khách
Ping6
Tracert6
Telnet (v6)
IPv6 SNMP
IPv6 SSH
IPv6 SSL
HTTP / Https
IPv6 TFTP
Sự quản lý Quản lý GUI và CLI dựa trên web
SNMP v1 / v2c / v3, tương thích với MIBs công cộng và MIB
riêng tư MIBs
RMON (1, 2, 3, 9 nhóm) Nâng cấp phần mềm
giám sát CPU
Mirroring
: TFTP & Web
System Chẩn đoán: VCT
SYSLOG &
Hình ảnh kép MIBS công cộng
KHÁC
Chứng nhận FCC, RoHS
Nội dung gói Hướng dẫn lắp đặt
dây nguồn T1700G-28TQ Tài nguyên CD Rackmount Kit Chân cao su
yêu cầu hệ thống Microsoft® Windows® XP, Vista ™ hoặc Windows 7, Windows 8 / 8.1, MAC® OS, NetWare®, UNIX® hoặc Linux.
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: 0 ℃ ~ 40 ℃ (32 ℉ ~ 104 ℉);
Nhiệt độ lưu trữ: -40oC ~ 70oC (-40 ~ 158 ℉)
Độ ẩm hoạt động: 10% ~ 90% RH không ngưng tụ
Độ ẩm lưu trữ: 5% ~ 90% không ngưng tụ

T1700G-28TQ
T1700G-28TQ

Bạn có biết công ty nào bán sản phẩm TP-LINK T1700G-28TQ uy tín giá rẻ không?

Nếu bạn chưa có, hãy đến với Công ty ADcomputer của chúng tôi!!! Với hơn 10 năm hoạt động và tiêu chí chính hãng,uy tín và giá thành vô cùng hợp lý sẽ khiến bạn yên tâm để đồng hành cùng chúng tôi!

Bên cạnh đó chúng tôi còn bán rất nhiều sản phẩm chất lượng khác có thể bạn sẽ hứng thú qua đường link bên dưới này bạn nhé!

—>>>>>>>> ADCOMPUTER

Chúng tôi chân thành cảm ơn bạn đã đồng hành cùng công ty chúng tôi.Chúc bạn có một ngày học tập và làm việc hiệu quả!

 

 

 

 

 

 

 

 

 

Trả lời

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai.

.
.
.
.