Tp link T1700X-16TS

Chức năng của T1700X-16TS

  • T1700X-16TS được trang bị 12 cổng RJ45 10GBase-T và 4 cổng cáp quang SFP + 10G, cung cấp công suất chuyển đổi 320Gbps
  • Công nghệ 10GBase-T cung cấp phương pháp hiệu quả chi phí để di chuyển từ mạng hiện tại sang Ethernet 10G bằng cách sử dụng các kết nối ngắn CAT5e / CAT6 hiện có (tối đa 55m) và kết nối CAT6A / CAT7 (tối đa 100m).
  • Tính năng L2 +, Định tuyến tĩnh giúp định tuyến lưu lượng truy cập nội bộ để sử dụng hiệu quả hơn các tài nguyên mạng
  • Các tính năng bảo mật nâng cao bao gồm IP-MAC-Port Binding, ACL, Port Security, DoS Defend, Storm Control, DHCP Snooping, 802.1X và Radius xác thực
  • Hỗ trợ toàn diện IPv6 cho quản lý, QoS và ACL
  • Các chế độ quản lý WEB / CLI, SNMP, quản lý nâng cao RMON
  • Hình ảnh phần mềm kép cải thiện độ tin cậy và thời gian hoạt động của mạng của bạn
T1700X-16TS
T1700X-16TS
TÍNH NĂNG PHẦN MỀM
Tiêu chuẩn và giao thứcIEEE 802.3i, IEEE 802.3u, IEEE 802.3ab, IEEE802.3z, IEEE 802.3 an,
IEEE 802.3ae, IEEE 802.3ad, IEEE 802.3az, IEEE 802.3x, IEEE 802.1d, IEEE 802.1s,
IEEE 802.1w, IEEE 802.1 q, IEEE 802.1x, IEEE 802.1p
Giao diện12 Cổng RJ45 100M / 1G / 10GBase-T
(Đàm phán tự động / MDI tự động / MDIX)
4 10G SFP + Slots
Phương tiên mạng truyền thông100BASE-TX / 1000Base-T: UTP loại 5, 5e hoặc cao hơn cáp (100m tối đa)
10GBASE-T: UTP CAT 5e, 6 (tối đa 55m) hoặc cao hơn cáp (100m tối đa)
1000BASE-X: MMF, SMF
10GBASE-LR
10GBASE-SR
Số lượng quạtHai quạt thông minh
Cung cấp năng lượng100-240V, 50 / 60Hz
Kích thước (W x D x H)17,3 * 8,7 * 1,73 in (440 * 220 * 44 mm)
Gắn kếtGiá đỡ
Tiêu thụ điện tối đa76,58W
Tản nhiệt tối đa261,29 BTU / giờ
HIỆU SUẤT
Chuyển đổi công suấtLên đến 320Gbps
Tốc độ chuyển tiếp góiLên đến 238,1Mpps cho một công tắc độc lập
Bảng địa chỉ MAC16K
Bộ nhớ đệm gói2 MB
Khung Jumbo9KB
Số lượng tuyến tĩnh32 IPv4
Số lượng giao diện IP16

 

T1700X-16TS
T1700X-16TS
CÁC TÍNH NĂNG CỦA PHẦN MỀM
Chất lượng dịch vụHỗ trợ ưu tiên 802.1p CoS / DSCP
Hỗ trợ 8 hàng đợi ưu tiên
Lập lịch xếp hàng: SP, WRR, SP + WRR
Cổng / Tốc độ giới hạn tốc độ dựa trên luồng
Vlan
Tính năng L2 và L2 +Static Routing
IGMP Snooping V1 / V2 / V3
802.3ad LACP (Lên đến 14 nhóm tập hợp, chứa 8 cổng cho mỗi nhóm)
Spanning Tree STP / RSTP / MSTP
BPDU Filtering / Guard
TC / Root Bảo vệ
phát hiện Loopback
802.3x dòng điều khiển
VlanHỗ trợ đồng thời lên đến 4K Vlan (ngoài 4K Vlan ID)
Vlan
Private Vlan dựa trên giao thức MAC / Giao thức
Danh sách điều khiển truy cậpLọc gói L2 ~ L4 dựa trên địa chỉ MAC nguồn và đích, địa chỉ IP, cổng TCP / UDP
Bảo vệBảo mật cổng
DHCP Snooping
IP-MAC-Port Binding
Kiểm tra ARP
802.1x và Xác thực bán kính
SSH v1 / v2
SSL v3 / TLSv1
Broadcast / Multicast / Unknown-unicast Storm Control
Dos Defend
IPv6Ngăn xếp kép IPv4 / IPv6
Phát hiện đa phát lắng nghe (MLD)
Phát hiện ra hàng xóm IPv6 (ND) Phát hiện
đơn vị truyền phát tối đa (MTU)
Giao thức điều khiển Internet (ICMP) phiên bản 6
TCPv6 / UDPv6
Ứng dụng IPv6DHCPv6 Máy khách
Ping6
Tracert6
Telnet (v6)
IPv6 SNMP
IPv6 SSH
IPv6 SSL
HTTP / Https
IPv6 TFTP
Sự quản lýQuản lý GUI và CLI dựa trên web
SNMP v1 / v2c / v3, tương thích với MIBs công cộng và MIB
riêng tư MIBs
RMON (1, 2, 3, 9 nhóm) Nâng cấp phần mềm
giám sát CPU
Mirroring
: TFTP & Web
System Chẩn đoán: VCT
SYSLOG &
Hình ảnh kép MIBS công cộng
KHÁC
Chứng nhậnCE, FCC, RoHS
Nội dung góiHướng dẫn lắp đặt
dây nguồn T1700X-16TS Tài nguyên CD Rackmount Kit Chân cao su
yêu cầu hệ thốngMicrosoft® Windows® XP, Vista ™ hoặc Windows 7,
Windows 8 / 8.1, MAC® OS, NetWare®, UNIX® hoặc Linux.
Môi trườngNhiệt độ hoạt động: 0 ℃ ~ 40 ℃ (32 ℉ ~ 104 ℉);
Nhiệt độ lưu trữ: -40oC ~ 70oC (-40 ~ 158 ℉)
Độ ẩm hoạt động: 10% ~ 90% RH không ngưng tụ
Độ ẩm lưu trữ: 5% ~ 90% không ngưng tụ

 

T1700X-16TS
T1700X-16TS

Bạn có biết công ty nào bán sản phẩm TP-LINK T1700X-16TS uy tín giá rẻ không?

Nếu bạn chưa có, hãy đến với Công ty ADcomputer của chúng tôi!!! Với hơn 10 năm hoạt động và tiêu chí chính hãng,uy tín và giá thành vô cùng hợp lý sẽ khiến bạn yên tâm để đồng hành cùng chúng tôi!

Bên cạnh đó chúng tôi còn bán rất nhiều sản phẩm chất lượng khác có thể bạn sẽ hứng thú qua đường link bên dưới này bạn nhé!

—>>>>>>>> ADCOMPUTER

Chúng tôi chân thành cảm ơn bạn đã đồng hành cùng công ty chúng tôi.Chúc bạn có một ngày học tập và làm việc hiệu quả!

 

Trả lời

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai.