Bộ chuyển đổi quang điện TP-LINK MC210CS

13/01/2020, 15:22
by adcomputer 13/01/2020, 15:22

Bộ chuyển đổi quang điện TP-LINK MC210CS

  1. Giới thiệu chung:

Bộ chuyển đổi quang TP-Link MC210CS là loại converter quang điện tốc độ 1000Base, khoảng cách truyền xa 15km trên cáp quang single mode, loại 2 sợi quang single mode chuẩn kết nối quang SC, chuẩn nối đồng RJ45 sử dụng cáp mạng cat5e hoặc cat6.

Quý khách lưu ý quan trọng trước khi mua: Bộ chuyển đổi quang điện TP-Link MC210CS chỉ chạy được tốc độ 1000Mbps, đối với hệ thống mạng không đạt được tốc độ 1000mbps thì converter sẽ không hoạt động.

MC210CS
MC210CS
Bộ chuyển đổi quang điện tp-link mc210cs
  • Tương thích với các chuẩn IEEE 802.3ab và IEEE 802z
  • Cung cấp cấu hình chuyển mạch Force/Auto cho cổng FX
  • Mở rộng khoảng cách cáp quang lên tới 15km
Bộ chuyển đổi quang điện tp-link mc210cs

2. Thông số kỹ thuật Bộ chuyển đổi quang điện TP-Link MC210CS

MEDIA CONVERTER & MODULE
Chuẩn và Giao thức IEEE 802.3ab, IEEE 802.3z, IEEE 802.3x
Tính năng cơ bản Kiểm soát lưu lượng (IEEE802.3x)
Mở rộng khoảng cách lên đến 15km
Ports 1 x Cổng 1000M SC/UPC
1 x Cổng 1000M RJ45 (Auto MDI/MDIX)
Wave Length 1310nm
Network Media 1000BASE-FX Cáp quang đa chế độ
Network Media 1000BASE-T Cáp UTP CAT 5, 5e (tối đa 100m)
EIA/TIA-568 100Ω STP (tối đa 100m)
LED Indicators Đèn nguồn, Dữ liệu truyền nhận, RX
Kích thước (R*D*C) 3.7*2.9*1.1 in. (94.5*73.0*27.0 mm)
Power Supply Bộ chuyển đổi nguồn
Max Power Consumption 5.5W
Safety & Emission FCC, CE, RoHS
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: 0℃~40 ℃ (32 ℉~104℉)
Nhiệt độ lưu trữ: -40℃~70 ℃ (-40 ℉~158℉)
Độ ẩm hoạt động: 10%~90% không ngưng tụ
Độ ẩm lưu trữ: 5%~90% không ngưng tụ

Bộ chuyển đổi TP-Link MC210CS là loại converter quang điện tốc độ 1000Base, khoảng cách truyền xa 15km trên cáp quang single mode, loại 2 sợi quang single mode chuẩn kết nối quang SC, chuẩn nối đồng RJ45 sử dụng cáp mạng cat5e hoặc cat6.

Lưu ý: Sản phẩm dùng được cho bộ điều khiển đèn Led, chuyển đổi tín hiệu điều khiển đèn led đi xa bằng cáp quang.

MC210CS
MC210CS

Bạn có biết công ty nào bán sản phẩm TP-LINK MC210CS uy ín giá rẻ không?

Nếu bạn chưa có, hãy đến với Công ty ADcomputer của chúng tôi!!! Với hơn 10 năm hoạt động và tiêu chí chính hãng,uy tín và giá thành vô cùng hợp lý sẽ khiến bạn yên tâm để đồng hành cùng chúng tôi!

Bên cạnh đó chúng tôi còn bán rất nhiều sản phẩm chất lượng khác có thể bạn sẽ hứng thú qua đường link bên dưới này bạn nhé!

—>>>>>>>> ADCOMPUTER

Chúng tôi chân thành cảm ơn bạn đã đồng hành cùng công ty chúng tôi.Chúc bạn có một ngày học tập và làm việc hiệu quả!

 

Trả lời

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai.

.
.
.
.