BỘ CHUYỂN ĐỔI QUANG ĐIỆN TP-LINK MC210CS SINGLE-MODE GIGABIT

Bộ chuyển đổi quang điện TP-Link MC210CS Single-Mode Gigabit

Bộ chuyển đổi quang điện TP-Link MC210CS Single-Mode Gigabit với 1 port RJ45 10/100/1000Mbps, mở rộng 15km

Mô tả tổng quan

Bộ chuyển đổi quang điện TP-Link MC210CS Single-Mode Gigabit:

MC210CS là một bộ chuyển đổi quang điện được thiết kế để chuyển đổi các phương tiện truyền thông 1000BASE-LX cáp quang sang 1000BASE-T cáp đồng và ngược lại. Thiết kế theo chuẩn IEEE 802.3z 1000 Base-LX. MC210CS là thiết kế để sử dụng với cáp quang chế độ single-mode dùng trong kiểu kết nối SC-type. MC210CS hỗ trợ đặc tính tia laser bước sóng dài(LX) khi tốc độ chuyển tiếp dây dẫn đầy đủ. Làm việc ở bước sóng 1310nm ở cả truyền và nhận dữ liệu.

MC210CS
MC210CS

Những đặc tính khác của sản phẩm này đó là khả năng sử dụng độc lập(không yêu cầu các bộ phận chủ yếu khác) hoặc với bộ khung TL-MC1400 của TP-LINK, tự động MDI/MDI-X cho cổng TX và thể hiện trạng thái bảng điều khiển phía trước các đèn LED. MC210CS sẽ truyền tải như cáp quang với với khoảng cách rất lớn, nếu sử dụng cáp quang ở chế độ single-mode có thể lên tới khoảng cách 15km.

  • Tuân thủ theo chuẩn IEEE 802.3ab và IEEE 802.3z
  • Cung cấp cấu hình chuyển đổi của chế độ truyền Lực / Tự động cho cổng FX
  • Kéo dài khoảng cách sợi lên tới 15km
  • Hoạt động ở tốc độ 1000Mbps ở chế độ Full-duplex cho cả cổng TX và cổng FX
  • Hỗ trợ MDI / MDIX tự động cho cổng TX
  • Cung cấp cấu hình chuyển đổi của chế độ truyền Force / Auto cho cổng FX.
  • Đèn LED dễ xem cung cấp trạng thái để giám sát hoạt động mạng dễ dàng
  • Nguồn điện bên ngoài
MC210CS
MC210CS

 

Thông số kỹ thuật TP-Link MC210CS

MEDIA CONVERTER & MODULE
CHUẨN VÀ GIAO THỨCIEEE 802.3i, IEEE 802.3u, IEEE 802.3ab, IEEE 802.3z
TÍNH NĂNG CƠ BẢNMở rộng khoảng cách lên đến 15km
PORTS1 x Cổng 1000M SC/UPC
1 x Cổng RJ45 10/100/1000M (Auto MDI/MDIX)
WAVE LENGTH1310nm
NETWORK MEDIA 1000BASE-LXSingle-mode Fiber
NETWORK MEDIA 1000BASE-TCáp UTP CAT 5, 5e (tối đa 100m)
EIA/TIA-568 100Ω STP (tối đa 100m)
LED INDICATORSPWR, Link/Act
KÍCH THƯỚC (R*D*C)3.7*2.9*1.1 in. (94.5*73.0*27.0 mm)
POWER SUPPLYBộ chuyển đổi nguồn
MAX POWER CONSUMPTION1.8W
SAFETY & EMISSIONFCC, CE, RoHS
MÔI TRƯỜNGNhiệt độ hoạt động: 0℃~40 ℃ (32 ℉~104℉)
Nhiệt độ lưu trữ: -40℃~70 ℃ (-40 ℉~158℉)
Độ ẩm hoạt động: 10%~90% không ngưng tụ
Độ ẩm lưu trữ: 5%~90% không ngưng tụ

Bạn có biết công ty nào bán sản phẩm TP-LINK MC210CS uy ín giá rẻ không?

Nếu bạn chưa có, hãy đến với Công ty ADcomputer của chúng tôi!!! Với hơn 10 năm hoạt động và tiêu chí chính hãng,uy tín và giá thành vô cùng hợp lý sẽ khiến bạn yên tâm để đồng hành cùng chúng tôi!

Bên cạnh đó chúng tôi còn bán rất nhiều sản phẩm chất lượng khác có thể bạn sẽ hứng thú qua đường link bên dưới này bạn nhé!

—>>>>>>>> ADCOMPUTER

Chúng tôi chân thành cảm ơn bạn đã đồng hành cùng công ty chúng tôi.Chúc bạn có một ngày học tập và làm việc hiệu quả!

 

Trả lời

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai.